tư vấn đơn phương chấm dứt hợp đồng lao động

Chấm dứt hợp đồng lao động khi chưa hết thời hạn?

Tôi kí hợp đồng lao động có thời hạn với công ty, khi chưa chết thời hạn, làm sao để tôi có thể đơn phương chấm dứt hợp đồng lao động đúng pháp...Chi tiết

Nghĩa vụ của người sử dụng lao động khi đơn phương chấm dứt hợp đồng lao động trái pháp luật

Điều 42 BLLĐ quy định về nghĩa vụ của người sử dụng lao động đối với người lao động khi đơn phương chấm dứt hợp đồng lao động trái pháp...Chi tiết

Hotline: 1900.6557